Silent Hill: ThailanD
ยินดีต้อนรับสู่ เว็บไซต์อย่างเป็นทางการของ Silent Hill ประเทศไทย เนื่องจากระบบยังไม่เข้าที่เท่าที่ควร ระบบรูปภาพหายไปบางส่วนทำให้ไม่สามารถโชว์รูปภาพได้ในบางกระทู้ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขในการรับชมเว็บครับ

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับสู่ เว็บไซต์อย่างเป็นทางการของ Silent Hill ประเทศไทย เนื่องจากระบบยังไม่เข้าที่เท่าที่ควร ระบบรูปภาพหายไปบางส่วนทำให้ไม่สามารถโชว์รูปภาพได้ในบางกระทู้ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขในการรับชมเว็บครับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Father,I love you

5 posters

Go down

Father,I love you  Empty Father,I love you

ตั้งหัวข้อ by Sun The Bones Tue Dec 04, 2012 8:48 am

สวัสดีครับผม Sun The Bones วันนี้มาพร้อมกับภาพวาดสุดแแสนคลาสสิคตอนรับวันพ่อครับ

Father,I love you  Silenthill3charactersby

เป็นภาพ Heather Mason และ Harry Masonพ่อของเธอนั้นเอง ภาพนี้วาดโดย Andreas Holzendorf ในเดือนกรกฏาคมปี 2008
เนื่องในวันพ่อปีนี้ขอให้พวกเราเป็นลูกที่ดี ไม่ใช้แต่วันพ่อแต่เป็นทุกวันน่ะครับ Happy Father's Day สำหรับวันนี้ผม Sun The Bones ต้องลากันไปก่อน สวัสดีครับ
Sun The Bones
Moderators
Moderators

พลังแห่งพระเจ้า : 157
Like People : 18
. : Nurse

http://sunthebones.forumth.com/

ขึ้นไปข้างบน Go down

Father,I love you  Empty Re: Father,I love you

ตั้งหัวข้อ by Murphy Tue Dec 04, 2012 3:38 pm

เป็นภาพที่สวยงามมากครับ วันพ่อปีนี้ไปไหนมาไหนก็เดินทางปลอยภัยนะครับ
Murphy
Murphy
Murphy Pendleton (WebMaster)
Murphy Pendleton (WebMaster)

พลังแห่งพระเจ้า : 852
Like People : 32
. : Boogeyman

Father,I love you  Empty Re: Father,I love you

ตั้งหัวข้อ by Sun The Bones Thu Dec 06, 2012 12:33 am

เช่นกันครับ คุณทัช และขอให้แฟนๆ Silent Hill มีความสุขกับคุณพ่อด้วยครับ
Moderators
Moderators

พลังแห่งพระเจ้า : 157
Like People : 18

http://sunthebones.forumth.com/

ตั้งหัวข้อ by Grub Fri Dec 28, 2012 4:16 pm

รูปนั่นมันดั้กลาส(อีตาลุงนักสืบ)ไม่ใช่แฮรี่นะฮะ ==" แต่รูปสวยดีครัฟชอบมาก
Grub
Grub
ชาวเมือง
ชาวเมือง

พลังแห่งพระเจ้า : 15
Like People : 3

ตั้งหัวข้อ by posy Fri Feb 01, 2013 8:18 pm

ถ้าคุณ Sun The Bones ไม่บอกว่าเป็นแฮร์รี่ หนูคงคิดว่าเป็นดักลาสค่ะ หน้าใช่มากๆ // หัวเราะ
posy
posy
Admin Facebook

พลังแห่งพระเจ้า : 98
Like People : 17
. : Rebbie The Rabbit

ตั้งหัวข้อ by ElleBernard Sat Feb 02, 2013 6:00 pm

ผมเห็นเป็นดักลาสอ่ะ = ="

แต่สำหรับดักลาส เฮเทอร์ก็ทำให้นึกถึงลูกสาวน่ะครับ
ElleBernard
ElleBernard
นักเดินทาง
นักเดินทาง

พลังแห่งพระเจ้า : 8
Like People : 0

ตั้งหัวข้อ by posy Sun Feb 03, 2013 6:27 pm

ElleBernard พิมพ์ว่า:ผมเห็นเป็นดักลาสอ่ะ = ="

แต่สำหรับดักลาส เฮเทอร์ก็ทำให้นึกถึงลูกสาวน่ะครับ

อ้าว ดักลาสไม่ได้มีลูกชายหรอกเหรอคะ?
posy
posy

พลังแห่งพระเจ้า : 98
Like People : 17
. : Rebbie The Rabbit

ขึ้นไปข้างบน