Silent Hill: ThailanD
ยินดีต้อนรับสู่ เว็บไซต์อย่างเป็นทางการของ Silent Hill ประเทศไทย เนื่องจากระบบยังไม่เข้าที่เท่าที่ควร ระบบรูปภาพหายไปบางส่วนทำให้ไม่สามารถโชว์รูปภาพได้ในบางกระทู้ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขในการรับชมเว็บครับ

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับสู่ เว็บไซต์อย่างเป็นทางการของ Silent Hill ประเทศไทย เนื่องจากระบบยังไม่เข้าที่เท่าที่ควร ระบบรูปภาพหายไปบางส่วนทำให้ไม่สามารถโชว์รูปภาพได้ในบางกระทู้ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขในการรับชมเว็บครับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ไอ้เกมที่เนื้อหากลิ่นอายไกล้ๆไซลินท์ฮิล แต่ตัวเอกเป็นนักสืบ ชื่อเกมว่าอะไรนะ

2 posters

Go down

ไอ้เกมที่เนื้อหากลิ่นอายไกล้ๆไซลินท์ฮิล แต่ตัวเอกเป็นนักสืบ ชื่อเกมว่าอะไรนะ Empty ไอ้เกมที่เนื้อหากลิ่นอายไกล้ๆไซลินท์ฮิล แต่ตัวเอกเป็นนักสืบ ชื่อเกมว่าอะไรนะ

ตั้งหัวข้อ by shadowflame Mon Sep 22, 2014 2:28 pm

พอดีว่านึกไม่ออก หาไม่เจอ ถ้ายังไงช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
shadowflame
นักเดินทาง
นักเดินทาง

พลังแห่งพระเจ้า : 10
Like People : 0
. : Nurse

ขึ้นไปข้างบน Go down

ไอ้เกมที่เนื้อหากลิ่นอายไกล้ๆไซลินท์ฮิล แต่ตัวเอกเป็นนักสืบ ชื่อเกมว่าอะไรนะ Empty Re: ไอ้เกมที่เนื้อหากลิ่นอายไกล้ๆไซลินท์ฮิล แต่ตัวเอกเป็นนักสืบ ชื่อเกมว่าอะไรนะ

ตั้งหัวข้อ by Sun The Bones Sat Nov 15, 2014 3:10 pm

เกมที่ว่าคงจะคล้ายๆกับ Silent Hill และ Resident Evil เกมนั้นคงจะเป็น The Evil within แน่นอนครับ 

โดยตัวเอกของเรานั้นเป็นนักสืบ เขาและลูกทีมอีกสองคนต้องมาตามหาเบาะแสเรื่องความวุ่นวายในโรงพยาบาลบ้า แต่หารู้ไหมว่าพวกเขากำลังเดินหน้าสู่ความฉิบหาย

เกมนี้มีทั้งใน PC, PS3, PS4, X-Box 360, X-Box one ครับ หามีงบพอก็ลองไปซื้อมาโดนดูครับ เป็นเกมน่าเล่นอีกเกม แต่เกมจะมีฉากแอ็กชั่นที่เยอะพอควรน่ะ แต่ฉากหลอนก็ทำหงายเงิบกันได้เลยทีเดียว
Sun The Bones
Sun The Bones
Moderators
Moderators

พลังแห่งพระเจ้า : 157
Like People : 18
. : Nurse

http://sunthebones.forumth.com/

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน