Silent Hill: ThailanD
ยินดีต้อนรับสู่ เว็บไซต์อย่างเป็นทางการของ Silent Hill ประเทศไทย เนื่องจากระบบยังไม่เข้าที่เท่าที่ควร ระบบรูปภาพหายไปบางส่วนทำให้ไม่สามารถโชว์รูปภาพได้ในบางกระทู้ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขในการรับชมเว็บครับ

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับสู่ เว็บไซต์อย่างเป็นทางการของ Silent Hill ประเทศไทย เนื่องจากระบบยังไม่เข้าที่เท่าที่ควร ระบบรูปภาพหายไปบางส่วนทำให้ไม่สามารถโชว์รูปภาพได้ในบางกระทู้ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขในการรับชมเว็บครับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Silent Hill 1999 เมืองห่าผี

5 posters

Go down

Silent Hill 1999 เมืองห่าผี  Empty Silent Hill 1999 เมืองห่าผี

ตั้งหัวข้อ by Sun The Bones Thu Feb 07, 2013 1:02 pm

สวัสดีครับ พบกับผม Sun The Bones วันนี้ผมจะมานำเสนอ Silent Hill 1999 ครับผม ซึ่งโปรเจคนี้ผมได้จัดการแคสและปล่อยคลิปออกมาเรื่อยๆครับ ซึ่งพวกคุณสามารถเอาไปประยุกต์เอาไปเป็นแนวทางการเล่นได้ หรือ จะรับชมเพื่อความบันเทิงก็แล้วแต่คุณเลย โปรเจคนี้เป็นลิขสิทธิของ Sun The Bones ชาแนล สร้างมาเพื่อความบันเทิงเท่านั้น ไม่อนุญาติให้ดัดแปลง ทำซ้ำ หรือเผยแพร่ ผู้ใดฝ่าฝืนจะถูกดำเนินคดีตามกฏหมาย 

และเพื่อความสนุกกรุณาปรับคุณภาพให้สูงที่สุดเลยครับ (คลิปหลังๆเป็น HD) 
เนื้อหาต่างๆในคลิปเต็มไปด้วยฉากรุนแรงในเนื้อเรื่อง และคำพูด ผู้ชมที่อายุต่ำกว่า 15 ปี ควรจะได้รับคำแนะนำจากผู้ปกครอง (PG 15)

ติดตามผลงานได้ทาง
Sun The Bones Chanel
Sun The Bones Facebook
Sun The Bones Website

สนับสนุนเกมดีๆโดย
Silent Hill Thailand
Death 2 DIE! gaming

แก้ไขล่าสุดโดย Sun The Bones เมื่อ Mon Nov 11, 2013 10:01 am, ทั้งหมด 6 ครั้ง
Sun The Bones
Moderators
Moderators

พลังแห่งพระเจ้า : 157
Like People : 18
. : Nurse

http://sunthebones.forumth.com/

ขึ้นไปข้างบน Go down

Silent Hill 1999 เมืองห่าผี  Empty Re: Silent Hill 1999 เมืองห่าผี

ตั้งหัวข้อ by posy Tue Feb 19, 2013 6:54 pm

ภาพโอเคค่ะ การเล่นก็ดี

แต่ติดนิดนึงตรงเสียงคุณค่ะ เสียงคุณทุ้มต่ำและเนิบมาก ทำให้บรรยากาศชวนง่วง
posy
posy
Admin Facebook

พลังแห่งพระเจ้า : 98
Like People : 17
. : Rebbie The Rabbit

Silent Hill 1999 เมืองห่าผี  Empty Re: Silent Hill 1999 เมืองห่าผี

ตั้งหัวข้อ by Sun The Bones Tue Feb 19, 2013 7:05 pm

โอเค ผมจะปรับเรื่องเสียงครับผม ให้มันโหดๆหน่อย แบบเพลงเมทัลดีไหมครับ
Moderators
Moderators

http://sunthebones.forumth.com/

ตั้งหัวข้อ by posy Tue Feb 19, 2013 7:54 pm

Sun The Bones พิมพ์ว่า:โอเค ผมจะปรับเรื่องเสียงครับผม ให้มันโหดๆหน่อย แบบเพลงเมทัลดีไหมครับ

หลังจากเข้าไปลองฟังใน You2play แล้ว...คิดว่าคงได้มันส์มากกว่าหลอน (ความเห็นส่วนตัว) // หัวเราะ

แต่ลองทำดูก็ดีนะคะ เดี๋ยวจะเข้าไปดูอีกทีเนอะ ^^
posy
posy

ตั้งหัวข้อ by Sun The Bones Tue Feb 19, 2013 9:03 pm

ครับผม ตอนนี้ก็มีคลิปฆ่าเวลาออกมาแล้วครับ ทางชาแนล
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อ by Sandy Pink Tue Mar 19, 2013 7:18 pm

ทำได้ดีมากเลยค่ะ จะติดตามตอนต่อไปค่ะ
Sandy Pink
Sandy Pink
นักเดินทาง
นักเดินทาง

พลังแห่งพระเจ้า : 3
Like People : 0

ตั้งหัวข้อ by Namemee Fri Apr 26, 2013 7:11 pm

ภาพก็ใช้ได้เล่นก็ได้ดี
แต่ที่หนูเล่นเนี่ยกว่าจะแก้ปริศนาได้
หนูแทบจะเปิดแผนที่ทุกครั้งเลยเพราะเล่นเป็นครั้งแรกในชีวิตของหนูเลยค่ะ
ทำภาคต่อไปเลยนะค่ะหนูจะเป็นกำลังใให้นะค่ะ
Namemee
Namemee
นักเดินทาง
นักเดินทาง

พลังแห่งพระเจ้า : 4

ตั้งหัวข้อ by posy Fri Apr 26, 2013 8:00 pm

Namemee พิมพ์ว่า:ภาพก็ใช้ได้เล่นก็ได้ดี
แต่ที่หนูเล่นเนี่ยกว่าจะแก้ปริศนาได้
หนูแทบจะเปิดแผนที่ทุกครั้งเลยเพราะเล่นเป็นครั้งแรกในชีวิตของหนูเลยค่ะ
ทำภาคต่อไปเลยนะค่ะหนูจะเป็นกำลังใให้นะค่ะ

อย่าคิดมากค่ะ เราเป็นกันทุกคน Pyramid Head troll f ไม่ใช่ครั้งแรกก็เป็น
posy
posy

ตั้งหัวข้อ by Joshua El Dire Thu Oct 31, 2013 10:28 pm

คนที่ไม่เคยเปิดแผนที่ในการเล่นซักครั้งเดียวเลยคือคนที่มักจะเล่นไม่จบ555เชื่อเหอะผทว่าอย่างน้อยก็ต้องคนละสามครั้งล่ะคับถ้าไม่เปิดแผนที่ก็หลงทางแย่เลย555
Joshua El Dire
Joshua El Dire
ชาวเมือง
ชาวเมือง

พลังแห่งพระเจ้า : 36
. : Red Pyramid

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics