Silent Hill: ThailanD
ยินดีต้อนรับสู่ เว็บไซต์อย่างเป็นทางการของ Silent Hill ประเทศไทย เนื่องจากระบบยังไม่เข้าที่เท่าที่ควร ระบบรูปภาพหายไปบางส่วนทำให้ไม่สามารถโชว์รูปภาพได้ในบางกระทู้ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขในการรับชมเว็บครับ

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับสู่ เว็บไซต์อย่างเป็นทางการของ Silent Hill ประเทศไทย เนื่องจากระบบยังไม่เข้าที่เท่าที่ควร ระบบรูปภาพหายไปบางส่วนทำให้ไม่สามารถโชว์รูปภาพได้ในบางกระทู้ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขในการรับชมเว็บครับ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Climax Studios ผู้สร้าง Shattered Memories และ Origins เค้าดาวน์กิจกรรม Advent Calendar ชิงรางวัลทาง Facebook

Go down

Climax Studios ผู้สร้าง Shattered Memories และ Origins เค้าดาวน์กิจกรรม Advent Calendar ชิงรางวัลทาง Facebook Empty Climax Studios ผู้สร้าง Shattered Memories และ Origins เค้าดาวน์กิจกรรม Advent Calendar ชิงรางวัลทาง Facebook

ตั้งหัวข้อ by Murphy Mon Nov 25, 2013 1:04 pm

Climax Studios ผู้สร้าง Shattered Memories และ Origins เค้าดาวน์กิจกรรม Advent Calendar ชิงรางวัลทาง Facebook 54409310

Climax Studios (ผู้สร้าง Silent Hill: Shattered Memories และ ภาค Origins ให้แก่ Konami) ฝากมาประกาศครับ สำหรับผู้ที่ชื่นชอบ ในผลงานของทีมงานอย่าพลาดนะครับ ทางแฟนเพจเขาได้มีการเค้าดาวน์ Advent Calendar เพื่อชิงรางวัลสุดพิเศษ สำหรับแฟนๆ Silent Hill โดยเฉพาะ ขณะนี้นับถอยหลับวันที่ 7 แล้ว ใครสนใจว่าเค้าจะจัดกิจกรรมอะไรหรืออยากได้ของที่หาจากที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว เข้าไปร่วมสนุกที่ที่เพจ Climax Studios ได้ครับ
https://www.facebook.com/climaxstudios

นี่คือภาพผู้ชนะคราวก่อนนะครับ ได้รับภาพ Concept Art สวยงามมาก!!

Climax Studios ผู้สร้าง Shattered Memories และ Origins เค้าดาวน์กิจกรรม Advent Calendar ชิงรางวัลทาง Facebook 52444710

Climax Studios ผู้สร้าง Shattered Memories และ Origins เค้าดาวน์กิจกรรม Advent Calendar ชิงรางวัลทาง Facebook 14630510

Source: Climax Studios
Murphy
Murphy
Murphy Pendleton (WebMaster)
Murphy Pendleton (WebMaster)

พลังแห่งพระเจ้า : 852
Like People : 32
. : Boogeyman

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics